• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Thông Báo Xin từ chức mod (by hiepsisoma)

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thời gian gần đây mình quá bận rộn công việc cũng như nhiều chuyện riêng tư cần giải quyết nên không còn dành thời gian cống hiến cho forum như trước nữa.
Làm mod cho có danh mà không đi kèm trách nhiệm mình không có hứng thú.
Mong BQT xem xét cho mình xuống mem bình thường, nhường lại vị trí này cho ai đó xứng đáng hơn.
P/S : Chúc forum có thêm nhiều nhân lực chất lượng và ngày một đi lên.

Download-Button
Tải xuống ngay
Sửa lần cuối:

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Bạn (@hiepsisoma) mình thấy bạn là 1 MOD nhiệt tình vì 4rum từ xưa đến nay, không vì lợi ích riêng.
Bạn là người có năng lực, ít nhất là về phần mềm - thế mạnh of 4rum.
Những đóng góp của bạn mọi người ai cũng thừa nhận !!!
Bạn cũng như bao người khác, còn lo mục đích quan trọng của mình trong cuộc sống. Đấy là điều đương nhiên. Vì những khó khăn nào đó mà bạn không có nhiều thời gian online nhiều cũng khôgn sao. Nên theo mình bạn không cần phải nghĩ nhiều về vấn đề này nữa, 4rum luôn mở cánh cửa chào đón và cần bạn !!! Khi có thời gian, bạn lên forum coi như là giải trí nhé, và đóng góp khi có thể nhé !!! Khôgn cần phải "từ mod" đâu. :sweet_kiss:

skamylove

https://skamylove.blogspot.com/
Thành viên BQT
Mình cũng 3 năm chưa hoạt động....sao k có ai giáng chức nhỉ :D chắc cũng k còn ai nhớ đến mình....cũng vì bận rộn mà k lên 4 rum nữa

danchoinkv

Member Chính Thức
Bạn (@hiepsisoma) mình thấy bạn là 1 MOD nhiệt tình vì 4rum từ xưa đến nay, không vì lợi ích riêng.
Bạn là người có năng lực, ít nhất là về phần mềm - thế mạnh of 4rum.
Những đóng góp của bạn mọi người ai cũng thừa nhận !!!
Bạn cũng như bao người khác, còn lo mục đích quan trọng của mình trong cuộc sống. Đấy là điều đương nhiên. Vì những khó khăn nào đó mà bạn không có nhiều thời gian online nhiều cũng khôgn sao. Nên theo mình bạn không cần phải nghĩ nhiều về vấn đề này nữa, 4rum luôn mở cánh cửa chào đón và cần bạn !!! Khi có thời gian, bạn lên forum coi như là giải trí nhé, và đóng góp khi có thể nhé !!! Khôgn cần phải "từ mod" đâu. :sweet_kiss:
Bạn này cả 2 lần đều sai chính tả từ không. liệu có sự trùng hợp nào ở đây hay không nhỉ? hihi