• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

xin ý kiến ae về việc mở giải Cf cho toàn diễn đàn...

chubeban

Vào lại PBM thấy có xuất hiện Trẩu Tre
Thành viên BQT
Thích
339
Em thấy thời gian qua ae có thảo luận sôi nổi vấn để về tổ chức giải AOE cho ae, nghe thấy bảo cũng đông người chơi. nhưng em lại không có chơi... em muốn tham gia với ae lắm. nên em có ý kiến thế này, Cf là game ra từ rất lâu rùi. nên chắc hắn ai cũng đã chơi qua. không chỉ vậy mà có những chiến cụ như Khatmau_sr =]]. nên em đề nghị ae vote xem có nên mở giải Cf hay không nhé. vote = commen đi nhá

vtc341

Yuhgnaup
Thành viên BQT
Thích
492
T đồng tình với bác này. Không biết chơi aoe .Chỉ biết CF thôi :byebye::byebye:

gagucool

Đơn giản là như vậy........
Thích
1,047
Mình không biết chơi game.... :brick:

thuyenvabien999

Giúp cho bạn là niềm vui của tôi
Thích
354
he he.... dạo này chơi cf offline ko. chơi cf online ko biết có lại ae ?:oh:

Ken.PL

Staff The Software
Thành viên BQT
Thích
192
Nói thật là mình bỏ CF lâu lắm rồi bạn ak...ngày xưa học cấp 3 cũng thi đấu Clan,rồi đấu tiền Ghost,Đặt Bom nhưng biết nhau thì khác nhưng không biết nhau vào phòng thằng nào cũng nhìn thấy mình,thằng thì chui dưới đất,có cả thằng lên là lên là lên là lên...:oh:

chubeban

Vào lại PBM thấy có xuất hiện Trẩu Tre
Thành viên BQT
Thích
339
hài. các bác này. tui cũng bỏ lâu rùi. do hack quá. nhưng cái này chơi trong diễn đàn cho vui. sợ j mà hack các bác. ae giao lưu
.
he he.... dạo này chơi cf offline ko. chơi cf online ko biết có lại ae ?:oh:
dislike cf. giờ toàn hack. call of duty đi bác
Nói thật là mình bỏ CF lâu lắm rồi bạn ak...ngày xưa học cấp 3 cũng thi đấu Clan,rồi đấu tiền Ghost,Đặt Bom nhưng biết nhau thì khác nhưng không biết nhau vào phòng thằng nào cũng nhìn thấy mình,thằng thì chui dưới đất,có cả thằng lên là lên là lên là lên...:oh:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm