• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent ►| Xphienbanmoi | SP3 | SATA | Full Software | Update To 3/2012 |◄

mjss_love

Member Vip
Thích
309
Em tải và cài bản vá lỗi này http://download.microsoft.com/download/4/f/a/4fabe08e-5358-418b-81dd-d5038730b324/WindowsXP-KB958644-x86-ENU.exe rồi download driver chuẩn của main đang dùng cài vào là OK. Anh gặp trường hợp này rồi. Do bộ driver Tàu đó ko ổn, kể cả khi đang nghe nhạc cũng bị mất loa. Đó là lỗi thường gặp của ghost đa cấu hình. :)
Cho e xin driver lun đi ! ai pik tìm ở âu ?
PC intel Pentium Dual 2.2ghz

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Bác quythtt cho ra lò bản ghost rồi à. :D :D thank mạnh ngay.
Bác này cài chi chít đủ phần mềm gớm, đúng hàng full soft rồi. :)) =D> Và tạm thời, toàn phần mềm mới nhất nữa chứ. ;) :> :>
Tiếc cái là hơi nặng quá ... :P. Còn khoản cá nhân hóa thì ae pbm share tay nhau dùng là ok rồi. :D :D

zonzongl

Member Chính Thức
Thích
9
hình die hết rùi anh ơi.............. :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

quyttht

Quý Ròm
Thích
531
đã fix ảnh !!

bossmafia1st

Member Chính Thức
Thích
1
Mình rất thích vọc những bản Ghost. Mặc dù mình chẳng biết gì về nó :D Chủ yếu thấy bản nào hay + đẹp thì mình tải ve Ghost choy. Mình cũng muốn làm 1 bản Ghost cho bản thân nhưng....thật tình không giỏi lắm về mấy phần này nên không làm đươc :((. Mình hay lang thang ở vnzoom vô tình thấy các bạn lập Wed phienbanmoi nay nên qua ủng hộ :D Chúc các bạn thành công :D

quyttht

Quý Ròm
Thích
531
Mình rất thích vọc những bản Ghost. Mặc dù mình chẳng biết gì về nó :D Chủ yếu thấy bản nào hay + đẹp thì mình tải ve Ghost choy. Mình cũng muốn làm 1 bản Ghost cho bản thân nhưng....thật tình không giỏi lắm về mấy phần này nên không làm đươc :((. Mình hay lang thang ở vnzoom vô tình thấy các bạn lập Wed phienbanmoi nay nên qua ủng hộ :D Chúc các bạn thành công :D
Pm qua yahoo tớ nhé !! Mọi Thứ rất dễ dàng mà :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm