• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[ Yêu cầu ] Cho Mình xin logo baner hiện tại của diễn đàn

lecuongviet

Member Tích Cực
Thích
105
Như tiêu đề của pài . Hiện tại Mình đang làm 1 bản gh0st cho diễn đàn mà Mình thấy logo baner hiện tại của diễn đàn cũng khá đẹp . Vậy nên Ai design cái logo banner hiện tại của diễn đàn mình thỳ cho Mình xin để Mình add vào bản gh0st !~ Mình xin cảm ơn !~ :D

quyttht

Quý Ròm
Thích
531
Đẹp thế sao ...nhìu người vẫn chê nhỉ :-/

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
tối cổ là về kiểu thiết kế ấy, nhìn không thu hút lắm, nhất là cái ô vuôn trên đầu chữ mới nhìn như cái khiên chắn của chiến binh

theo mình phienbanmoi phải nhìn thật pro lên nhưng đó mới là suy nghĩ của mình chứ mình chưa có ý tưởng gì :D

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
tối cổ là về kiểu thiết kế ấy, nhìn không thu hút lắm, nhất là cái ô vuôn trên đầu chữ mới nhìn như cái khiên chắn của chiến binh

theo mình phienbanmoi phải nhìn thật pro lên nhưng đó mới là suy nghĩ của mình chứ mình chưa có ý tưởng gì :D
Mũi tên chứ không phải khiên, mũi tên thể hiện sự đi lên, phát triển. Chê thì tự Design đi :>

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Mũi tên chứ không phải khiên, mũi tên thể hiện sự đi lên, phát triển. Chê thì tự Design đi :>
thì em bảo là giờ em chưa có ý tưởng, khi nào có ý tưởng em sẽ làm chứ
mà nhìn không giống mũi tên mấy, mà em có chê đâu, góp ý chân thành đó chứ ! Anh thích b-(

lecuongviet

Member Tích Cực
Thích
105
Bác Khatmau_sr cũng có vẻ duy tâm nhỉ !~ Nghĩ cũng đúng " mũi tên thể hiện sự đi lên, phát triển " !~:D Chúc diễn đàn ngày càng phát triển !~

quyttht

Quý Ròm
Thích
531

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
thì em bảo là giờ em chưa có ý tưởng, khi nào có ý tưởng em sẽ làm chứ
mà nhìn không giống mũi tên mấy, mà em có chê đâu, góp ý chân thành đó chứ ! Anh thích b-(
Khiên cũng chả sao, chống đỡ mọi thứ, để mà lao lên thôi :)) A e có ý tưởng cứ design thôi :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm